MOdd

MOdd

ผู้เยี่ยมชม

bohep34d402@sinagalore.com

ครอบครัว (153 อ่าน)

2 ม.ค. 2565 07:14

ครอบครัวนั้นถือว่าเป็นสิ่งที่สำคัญกับกูมากๆเพราะว่าชื่อufabetของผมนั้นแทบจะหมดทุกอย่างทุกครั้งเพราะว่าพ่อกับแม่นั้นเปรียบเสมือนกับคนที่สร้างคุณขึ้นมาถึงบ้านให้ชีวิตของผมนั้นจะไม่มีอะไรไม่มีเงินทองมากมายแต่เมื่อพวกเขาต้องการหรือพวกเขาเดือดร้อนผมนั้นก็พร้อมยินดีที่จะช่วยเหลืออยู่เสมอแน่นอนว่าผมยังเต็มใจและไม่เคยคิดที่จะเอามันจะคืนมาผมว่าการตอบแทนผู้มีพระคุณที่ทำให้ผมได้มีชีวิตขึ้นมาได้การเลี้ยงลูกผมตั้งแต่เด็กคุณทำให้ufabetผมนั้นโตเป็นผู้ใหญ่นั้นมันต้องใช้ระยะเวลาและความอดทนมากแค่ไหนและเงินufabetที่พวกเรานั้นเสียไปจากการเลี้ยงดูผมนั้นมันมากเท่าไหร่ผมนั้นแทบที่จะไม่ได้เสียอะไรเลยผมไม่มีก็ได้กับได้เท่านั้นและถ้าเทียบกับสิ่งที่ผมนั้นให้กับพวกเขานั้นมันดูช่างน้อยนิดและมันยังดูว่าผมนั้นยังไม่สามารถทำอะไรได้เต็มที่มากมายสักเท่าไหร่

31.171.154.100

MOdd

MOdd

ผู้เยี่ยมชม

bohep34d402@sinagalore.com

ตอบกระทู้
CAPTCHA Image