MO1

MO1

ผู้เยี่ยมชม

bohep4402@sinagalore.com

โรคโควิตPG (141 อ่าน)

7 ม.ค. 2565 03:39

เมื่อสถานการณ์โรคโควิชนั้นออกใหม่เข้ามามันก็ทำให้ผมนั่งตักแม่ว่าการที่เรานั้นติดโรคโควิตPG slotนั้นมันทำให้ชีวิตคนเรานั้นลำบากมากขนาดไหนเพราะว่าครั้งนึงผมไม่เคยติดโรคบิดมาแล้วและการติดของมันนั้นก็ไม่ใช่การเรื่องง่ายเลยมันไม่ใช่กันที่เรานั้นจะต้องอยู่คนเดียวแต่ว่าถ้าหากเรานั้นไม่ได้รับการดูแลที่พอแม้แต่อาหารการกินของเขามันจะเป็นเรื่องที่ยากลำบากมากเลยทีเดียวหากเราอยู่คนเดียวแล้วก็มันจะยิ่งจะทำให้เรารู้สึกโดดเดี่ยวPG slotอ้างว้างการระบาดในรอบนี้ผมถึงเลือกที่จะระมัดระวังตัวเองเป็นอย่างมากเพราะว่าผมนั้นไม่อยากที่จะเจอสถานการณ์แบบเดิมเพราะว่าความลำบากในตอนนั้นมันทำให้ผมคิดได้ว่าการที่ผมเอาตัวเองไปเสี่ยงนั้นถ้าหากผมได้รับเชื้อมาและผมนั้นไม่รู้ตัวและนำเชื้อโรคPG slotนี้ไปแพร่แก่คนอื่นแล้วก็มันก็จะทำให้เขาตกอยู่ในสถานการณ์ลำบากเหมือนที่ผมเคยเจอมาก็ได้

31.171.153.100

MO1

MO1

ผู้เยี่ยมชม

bohep4402@sinagalore.com

ตอบกระทู้
CAPTCHA Image