nowira1495@superyp.com

ผู้เยี่ยมชม

ทีวี (132 อ่าน)

13 มี.ค. 2565 03:37

วันนี้ผมได้ดูรายการทีวีรายการหนึ่งซึ่งเป็นรายการทีวีสำหรับฝึกสุนัขมันจะทำให้ผมนั้นมีความสุขเป็นอย่างมากเลยก็ได้เพราะว่าสุนัขที่เขาเอามาให้เรานั้นได้ชมน้ำตาลมีความสง่างามหรือว่าความน่ารักต่างคนต่างๆไม่ว่าจะเป็นสายพันธุ์ที่มีตัวเล็กอยู่สายพันธุ์ตัวใหญ่ก็ล้วนแล้วแต่มีความน่ารักในแบบเฉพาะตัวของมันเองการที่เรานั้นยังไม่รู้จักอะไรดีพอสมควรที่จะตัดสินมันเพราะว่าเมื่อก่อนผมก็เป็นคนนึงที่ไม่ชอบสุนัขหรือหมาเห่าเสมอเพราะผมรู้สึกว่ามันน่ารำคาญมากและเสียงเห่าของมันมันจะทำให้ผมรู้สึกผิดเป็นอย่างมากจนวันนี้ผมนั้นจะถูกใจที่จะดูรายการทีวีรายการนี้ถึงจะรู้ว่าความน่ารักของทุกคนนี้นั้นมันช่างมากมายเธอต้องเป็นเพื่อนเราในยามที่เรารู้สึกเหงาคู่หูในยามที่เรารู้จะทำอะไรดีทำให้ผมตัดสินใจที่จะเลือกซื้อหมาสักตัวนึงมันจะมาบรรเทาความเหงาในใจของผมและผมเองก็รักและคิดได้ว่าการที่เรานั้นมีสุนัขคู่ใจนั้นมันจะทำให้เรานั้นมีความสุขมากๆเลย

42.0.30.180

ผู้เยี่ยมชม

ตอบกระทู้
CAPTCHA Image