one'sa

one'sa

ผู้เยี่ยมชม

Uridr@gmail.com

ร้อนเป็นอย่างมาก (126 อ่าน)

14 พ.ค. 2565 17:15

[size= 8pt; font-family: Arial; font-variant-numeric: normal; font-variant-east-asian: normal; vertical-align: baseline; white-space: pre-wrap]อากาศแบบนี้มันทำให้ตัวเรานั้นรู้สึกร้อนเป็นอย่างมากเลยนะครับถ้าผมแนะนำให้ใช้วิธีการในการอาบน้ำผู้นำความร้อนขึ้นทุกประการอาบน้ำและมีช่วยกำจัดแบคทีเรียในร่างกายของเราจะทำให้ร่างกายของเราและสดชื่นขึ้นมามากด้วยและที่สำคัญมันยังเป็นการประหยัดค่าแอร์ของเราได้ไม่มากก็น้อยด้วยเช่นกันคนที่ไม่มีใช้วัดตะเคียนอยู่ที่คนนั้นจะได้เจอกันออกที่เหมาะสมกับตัวเองแต่สำหรับผมและวิธีการรักษาข้อมูลก็มีมากมายเลยอิอิผมทำแต่วิธีที่ธรรมชาติวิธีการอาบน้ำละหมาดวิธีการนั่งอยู่เพื่อทำให้จิตใจของตัวเองมันสงบมั่นคงมากที่สุดและทุกอย่างรอบตัวของเรามันก็จะกลับมาเย็นจะเป็นเรื่องปกติอะไรก็ได้ปัญหาเหล่านี้มันไม่สามารถที่จะแก้ไขได้เองเรานั้นก็ต้องที่จะรู้จักปรับเปลี่ยนวิธีการใช้ชีวิตของเราเพื่อให้สอดคล้องหรือว่าเข้ากับโลกใบนี้ได้มากขึ้นเพราะว่าเราไม่สามารถเปลี่ยนโลกทั้งใบตัวคนเดียวของเราได้
[/size]

92.62.120.6

one'sa

one'sa

ผู้เยี่ยมชม

Uridr@gmail.com

ตอบกระทู้
CAPTCHA Image