A123

A123

ผู้เยี่ยมชม

cawat44463@mediafate.com

starvegas (81 อ่าน)

5 ธ.ค. 2565 22:24

หญิงนะครับนอกจากนี้แล้วยังมีผลต่อสมองครับทำให้อารมณ์ดีทำให้หัวเราะstarvegasยิ้มร่าอ้วนนู่นนี่นั่นนะครับทำให้มี Energy นะครับมีพลังมีตายนะครับนะแล้วก็จะมีผลต่อความแข็งแรงของกระดูกการสร้างกระดูกยังมีผลต่อการทำงานของสมองนะครับทำให้สมองเนี่ยเรียนรู้หรือคิดอ่านความจำนะครับแล้วก็ต้องตัดสมองด้วยครับจะมีผลต่อระบบหัวใจและหลอดเลือดโดยมันช่วยลดคอเลสเตอรอลครับเพิ่ม hdl ลด ldl ป้องกันโรคหลอดเลือดหัวใจเด็กผู้หญิงที่ยังช่วงมีประจำเดือนstarvegasอยู่แล้วเพราะว่าความเสี่ยงของโรคหัวใจและหลอดเลือดนะครับจะน้อยกว่าผู้ชายเหตุผลเพราะว่าในผู้หญิงมีเอสโตรเจนซึ่งปกป้องหลอดเลือดหัวใจของเรานั่นเองนะครับนอกจากนี้แล้วจะมีผลต่อภูมิคุ้มกันมีผลต่อระบบเยอะแยะไปหมดเลยไม่ใช่มีผลเพียงแค่ความเป็นเพศหญิงเท่านั้นนะครับที่นิมาในแง่ของกรดเบสหนักว่าจะมีบทที่สำคัญคือพระเจ้าสร้างมานะครับให้มาปลาร้าstarvegas

86.48.13.86

A123

A123

ผู้เยี่ยมชม

cawat44463@mediafate.com

ตอบกระทู้
CAPTCHA Image